DNTD.VN Trang chủ
Diễn đàn Diễn đàn > Trao đổi kinh nghiệm > Chào mừng đến với Forum - Trao đổi kinh nghiệm
  Chủ đề mới Chủ đề mới
  Hỏi/Đáp Hỏi/Đáp  Tìm trên diễn đàn   Lịch sự kiện   Đăng ký Đăng ký  Đăng nhập Đăng nhập

Những hành trang cần chuẩn bị khi làm tiếp thị liê

Trả lời Trả lời
Tác giả
Nội dung
  Chủ đề Tìm kiếm Chủ đề Tìm kiếm  Hỗ trợ Hỗ trợ
Huyenmai2722 View Drop Down
Groupie
Groupie

Gia nhập: 09/Oct/2020
Trạng thái: Ngoại tuyến
  Trích dẫn Huyenmai2722 Trích dẫn  Trả lờiTrả lời Chuyển liên kết đến bài viết này Chủ đề: Những hành trang cần chuẩn bị khi làm tiếp thị liê
    Ngày viết: 21/Oct/2020 lúc 10:26am
Những hành trang cần chuẩn bị khi làm tiếp thị liên kết
các bạn muốn làm giàu cùng tiếp thị liên kết nhưng bạn ko biết liệu tiếp thị liên kết cần gì?. Ko sao bài viết ngay sau đây mình sẽ giúp bạn có cái nhìn tổng quan hơn về tiếp thị liên kết.
Hiểu rõ thị phần : hiểu và nắm bắt nhu cầu sắm sắm của người tiêu dùng online, đây là việc không phải thuận lợi đối với bạn mới làm affiliate. Nhưng một lúc đã nắm bắt được thiên hướng dùng của các bạn tìm online thì các bạn sẽ kiếm cực nhiều tiền. Bạn chẳng thể đem một chiếc áo khoác mùa đông lại đi lăng xê sản phẩm ấy đúng vào mùa hè nắng nóng được, đều này hoàn toàn nghịch lý và kiên cố hiệu quả kiếm tiền trong khoảng tiếp thị kết liên sẽ ko cao.

Phân bổ thời kì : nếu muốn làm giàu với affiliate marketing, tôi khuyên các bạn nên đầu cơ thật nhiều thời kì Phân tích và thực hành. Các bạn chẳng thể nào làm giàu trong khoảng tiếp thị trong khi các bạn chỉ dành cho công việc affiliate marketing trong khoảng 1-2 tiếng mỗi ngày, điều này là không thể cho dù người đó có chuyên nghiệp và thông suốt thị phần đến đâu. Với 1-2 tiếng mõi ngày thì hoạ may các bạn cũng chỉ có thể kiếm được một ly ca-fê cho buổi sáng, Như thế nên dành toàn thời kì làm việc để kiếm tiền từ tiếp thị là một điều ko đơn thuần.
xây dựng website: xây dựng website làm affiliate marketing thì có phổ quát loại site khác nhau như website so sánh giá, website cập nhật mã giảm giá, website review sản phẩm… các bạn có thể tham khảo một số website rất thành công được phổ thông Publisher đang xây dựng.

xây dựng website là hướng đi lâu dài và tốt nhất mà các bạn cần phải hướng tới, nó giúp các bạn cho ra nguồn thu nhập lớn, ổn định hơn bất kỳ cách làm tiếp thị kết liên nào mà tôi từng biết. Website sẽ giúp bạn tạo ra một lượng to người sử dụng trung thành, mõi khi họ muốn sắm một sản phẩm và muốn so sánh giá sản phẩm ấy thì ngay lúc này họ sẽ nghĩ ngay tới trang web của các bạn như là một công cụ tra khảo giá phải chăng tốt nhất. Và hẳn nhiên giả dụ quý khách mua sản phẩm chuẩn y trang web của bạn thì các bạn sẽ có hoa hồng… và như thế nó sẽ lập đi lập lại phổ thông lần trong một thời kì dài, tạo cho bạn một lượng tiền hoa hồng không phải nhỏ.
Biết quảng cáo: Hình thức mà tôi muốn nói tới ấy là chạy quảng bá, với các Publisher có trình độ về Ads google, Ads facebook, Email marketing… thì họ có thể kiếm cả trăm triệu mõi tháng mà ko cần viết bài hay xây dựng website. Nhưng nếu như bạn là người mới và ko có kiếm thức về chạy Ads thì tôi khuyên chúng ta không nên đi theo hình thức kiếm tiền này, thay vì bạn ôm ấp một đống tiền thì bạn sẽ phải “ôm một đống nợ” nếu như không biết cách chạy truyền bá.

đó là một trong những khó khăn và là những đề xuất đơn thuần Trước tiên ví như bạn thật sự nghiêm trang làm giàu với Affiliate. Một khi đã xác định và vượt qua những yếu tố khó khăn trên, tôi tin chắc các bạn sẽ là các người thành công Tiếp theo trong khoảng mô hình tiếp thị.
Làm tiếp thị kết liên bằng cách nào?
ví như bạn là người mới thì bạn nên chọn những hình thức tiếp thị trong nước, các bạn sẽ được tiếp cận với rộng rãi tài liệu hướng dẫn tiếp thị liên kết có sẵn của các người đi trước. Họ là những người thành công trong ngành nghề affiliate và bạn sẽ học được rộng rãi điều trong khoảng những chia sẽ của họ.
các nền móng tiếp thị oai tín bật nhất và có lượng thành viên tham dự phần lớn nhất hiện này là: Accesstrade,Lazada,Masoffer,Ecomobi . Họ là các nền móng CPA và các bạn sẽ phải đăng ký với tư cách là thành viên của họ nếu như bạn muốn kiếm tiền trong khoảng tiếp thị liên kết. Đăng ký là thành viên của mạng lưới affiliate marketing của họ bạn sẽ được họ sản xuất sản phẩm, tài liệu hướng dẫn kiếm tiền trong khoảng những sản phẩm đấy và kèm theo họ cũng là người thanh toán tiền huê hồng cho bạn.
Tâm lý chắc chắn
Muốn làm giàu trong khoảng tiếp thị liên kết hay làm giàu với bất kỳ công việc nào ấy thì Việc đầu tiên bạn phải là người có ham và nghiêm trang với công việc ấy, chịu khó học hỏi, chịu thương chịu khó thực hành và chịu khó đổi mới. Như vậy bạn mới có thể thành công mà trên ngành nghề bạn chọn.
Kiếm tiền từ affiliate marketing đối với các người mới xoành xoạch là một cái gì đó rất mơ hồ và hảo huyền, cứ y như là mình sẽ kiếm được tiền tỷ trong một đêm… nếu như các bạn là người mới hay người đang có dự định làm giàu trong khoảng affiliate mà vẫn mang cái ý nghĩ đấy thì tôi khuyên các bạn nên ngừng và chúng ta không nên tham dự với tiếp thị liên kết.

Kết : Mong rằng sau bài viết này sẽ giúp bạn hiểu hơn về tiếp thị liên kết cần gì? Không chỉ có thế phê chuẩn bài viết này các bạn có thể chuẩn bị cho mình một hành trang kiến thức, tâm lý lâu bền để bước tới con đường affiliate marketing .

Lên trên
 Trả lời Trả lời

Chuyển đến Tôi có thể làm gì trong diễn đàn ? View Drop Down

Trang này được tạo ra trong 0.095 giây.