DNTD.VN Trang chủ
Diễn đàn Diễn đàn > Trao đổi kinh nghiệm > Chào mừng đến với Forum - Trao đổi kinh nghiệm
  Chủ đề mới Chủ đề mới
  Hỏi/Đáp Hỏi/Đáp  Tìm trên diễn đàn   Lịch sự kiện   Đăng ký Đăng ký  Đăng nhập Đăng nhập

Kinh nghiệm bán hàng tiếp thị liên kết cho người m

Trả lời Trả lời
Tác giả
Nội dung
  Chủ đề Tìm kiếm Chủ đề Tìm kiếm  Hỗ trợ Hỗ trợ
Huyenmai2722 View Drop Down
Groupie
Groupie

Gia nhập: 09/Oct/2020
Trạng thái: Ngoại tuyến
  Trích dẫn Huyenmai2722 Trích dẫn  Trả lờiTrả lời Chuyển liên kết đến bài viết này Chủ đề: Kinh nghiệm bán hàng tiếp thị liên kết cho người m
    Ngày viết: 17/Oct/2020 lúc 3:30pm
Kinh nghiệm bán hàng tiếp thị liên kết cho người mới bắt đầu

Sau khi bạn chọn được sản phẩm bạn muốn tiếp thị, thì bạn cần tưởng tượng làm cách nào để tiếp thị cho hoàn hảo để bạn thừa hưởng huê hồng trong khoảng nhà cung cấp sản phẩm.
tiếp đây mình sẽ đưa cho bạn các kinh nghiệm quý giá về để có thể đút rút cho bản thân một list Cách bán hàng tiếp thị liên kết hiệu quả .
Hướng 1. Bạn là người mua hàng, người tiêu dùng và đưa ra Đánh giá
Với cách này thì bạn nên làm site chuyên review về ngách mà bạn đã chọn. Để lớn mạnh nội dung phong phú thì có thể có một loạt series kiểu như

So sánh giữa các sản phẩm

Review Đánh giá sản phẩm

Đưa danh sách Top 10, Top 20 hay top 100 sản phẩm tốt trong ngỏng của bạn

Đưa tin tức về sản phẩm mới

Để làm cách này thì bạn cần trải nghiệm sản phẩm, đặc biệt là những sản phẩm số như những khóa học thì bạn mới có Nhận định chuẩn xác. giả dụ bạn ko dùng sản phẩm thì phải xem những review của người sử dụng khác họ đang đề cập gì về sản phẩm. Bạn thuận tiện tậu được điều này bằng cách review + tên sản phẩm, là bạn đã có hàng loạt video và các review của những người dùng khác
Hướng 2: trở thành người truyền giáo, phóng viên (reporter) cho những chuyên gia
Cách này bạn sẽ thực hiện những nội dung san sẻ kiến thức về ngách bạn chọn, thực hiện phỏng vấn những chuyên gia đầu ngành,chia kỹ năng bạn học được từ chuyên gia. Hướng này phù hợp với các người chưa có dấu ấn riêng nhưng họ thích chia sẻ và trợ giúp người khác.

Hướng 3: trở thành nhà lãnh đạo,dẫn tuyến đường
bạn chọn hướng này khi bạn làm ngóc ấy đã có kết quả. Bạn hiểu được những trắc trở, rào cản và bạn có giải pháp để san sẻ cho người khác, giúp nhiều người có kết quả như bạn.
Hướng 4: trở thành chuyên gia
Bạn chọn làm cách này khi bạn nắm rất rõ các nguyên lý và bí mật của ngóc bạn đang làm. Bạn sẽ tạo những khóa học, các bài báo chuyên môn, xuất hiện trên truyền hình, kênh phường hội và tạo ảnh hướng đến cộng đồng trong ngách của Bạn.
Hướng 5: Có Mentor cho riêng mình.
Hãy chọn một người Top mentor trong ngành của Bạn chọn và làm theo sự chỉ dẫn của họ. Cách này thì bạn sẽ phải chi trả phí đào tạo. Hãy tính toán tỷ mỉ về điều bạn sẽ được và khoản phải đầu tư, cũng như nghiên cứu xem bạn và mentor có phù hợp về tư duy, cách làm hay ko. Điều này rất quan trọng, nó giúp bạn tiết kiệm thời gian và công sức rất nhiều. Hoa chỉ tìm một người Mentor lúc mình đã có kết quả một mực và muốn kết quả ấy cải thiện lên mức mới nhưng chưa tậu được giải pháp nào hoàn hảo.
Sau bài biết này minh Hy vọng bạn có thể rút cho bản thân những kinh nghiệm về bán hàng tiếp thị liên kết có hiệu quả. Dù bạn chọn hướng nào, thì hãy viết ra câu chuyện của mình và bắt tay vào làm ngay nhé.

Lên trên
 Trả lời Trả lời

Chuyển đến Tôi có thể làm gì trong diễn đàn ? View Drop Down

Trang này được tạo ra trong 0.094 giây.