DNTD.VN Trang chủ
Diễn đàn Diễn đàn > Trao đổi kinh nghiệm > Chào mừng đến với Forum - Trao đổi kinh nghiệm
  Chủ đề mới Chủ đề mới
  Hỏi/Đáp Hỏi/Đáp  Tìm trên diễn đàn   Lịch sự kiện   Đăng ký Đăng ký  Đăng nhập Đăng nhập

Lợi ích khi dùng máy xông mặt panasonic

Trả lời Trả lời Trang  123>
Tác giả
Nội dung Sắp xếp ngược lại
  Chủ đề Tìm kiếm Chủ đề Tìm kiếm  Hỗ trợ Hỗ trợ
vupham1472 View Drop Down
Senior Member
Senior Member

Gia nhập: 21/Jun/2021
Trạng thái: Ngoại tuyến
  Trích dẫn vupham1472 Trích dẫn  Trả lờiTrả lời Chuyển liên kết đến bài viết này Chủ đề: Lợi ích khi dùng máy xông mặt panasonic
    Ngày viết: 25/Dec/2023 lúc 5:22pm
Hỏi về sàn Olymp Trade. Olymp Trade là gì?
Các bạn cho mình hỏi về sàn Olymp Trade với. Các bạn nghĩ Olymp Trade là gì? Có bạn bảo sàn này trade thời gian cố định. Mình qua website của họ hỏi support thì họ bảo là sàn trade Forex. Vậy sàn Olymp Trade là gì? Sàn giao dịch Forex hay giao dịch thời gian cố định vậy mọi người?

Sàn này có được giấy phép gì không? Olymp Trade lừa đảo nhà giao dịch hay không? Lúc trước mình có nghe qua sàn này mà chưa tìm hiểu kỹ. Giờ mình muốn đầu tư kha khá ở đây nên giờ muốn tìm hiểu thông tin từ mọi người cho chính xác. Các bạn đánh giá sàn Olymp Trade giúp mình với.

Cảm ơn mọi người.
Olymp Trade là gì
Lên trên
Senior Member
Senior Member

Trích dẫn vupham1472 Trích dẫn  Trả lờiTrả lời Chuyển liên kết đến bài viết này Ngày viết: 20/Dec/2023 lúc 3:20pm
Cũng về chuyện tin đồn Olymp Trade lừa đảo là đúng hay sai. Nhận định của mình là Olymp Trade không làm ảo giá hay lừa đảo. Nhưng! Olymp Trade cũng sẽ có những cái lỗi thông dụng của một sàn giao dịch điện tử, do phụ thuộc nhiều yếu tố như lỗi đường truyền, hay có bug trong code…
Cho nên khi trade thua thì tìm điểm xấu của sàn rồi nói nó lừa thì không công bằng. Mình không bênh vực sàn. Mình nghĩ sàn phải phấn đấu nhiều để loại bỏ các lỗi thường gặp. Nhưng là một trader thì tôi sẽ chấp nhận một vài lỗi nhỏ và có thể xảy ra. Nên tôi thường quản lý trước rủi ro đó bằng việc chỉ đi lệnh nhỏ
Olymp Trade là gì
Lên trên
Senior Member
Senior Member

Trích dẫn vupham1472 Trích dẫn  Trả lờiTrả lời Chuyển liên kết đến bài viết này Ngày viết: 20/Dec/2023 lúc 3:09pm
Cũng về chuyện tin đồn Olymp Trade lừa đảo là đúng hay sai. Nhận định của mình là Olymp Trade không làm ảo giá hay lừa đảo. Nhưng! Olymp Trade cũng sẽ có những cái lỗi thông dụng của một sàn giao dịch điện tử, do phụ thuộc nhiều yếu tố như lỗi đường truyền, hay có bug trong code…
Cho nên khi trade thua thì tìm điểm xấu của sàn rồi nói nó lừa thì không công bằng. Mình không bênh vực sàn. Mình nghĩ sàn phải phấn đấu nhiều để loại bỏ các lỗi thường gặp. Nhưng là một trader thì tôi sẽ chấp nhận một vài lỗi nhỏ và có thể xảy ra. Nên tôi thường quản lý trước rủi ro đó bằng việc chỉ đi lệnh nhỏ thôi
Olymp Trade là gì
Lên trên
Senior Member
Senior Member

Trích dẫn vupham1472 Trích dẫn  Trả lờiTrả lời Chuyển liên kết đến bài viết này Ngày viết: 12/Dec/2023 lúc 4:25pm
Biểu đồ Olymp trade khác với những biểu đồ khác?
Biểu đồ Olymp trade khác với những biểu đồ khác? Bữa có anh kia tố như vậy. Mọi người cứ tưởng đây là bằng chứng Olymp Trade làm ảo giá – Olymp Trade lừa đảo. Nhưng có nhiều anh phân tích giống bài viết này.
Muốn xác minh chuyện này một lần cho xong về độ minh bạch của Olymp Trade là gì. Lâu lâu lại thấy có mấy anh nói Olymp trade làm giá Olymp Trade lừa đảo. Mấy ổng kèm luôn cả hình ảnh, biểu đồ kêu là bằng chứng. Không biết là do tôi yếu kém không hiểu hay là bằng chứng của ổng không rõ ràng. Anh em đã từng xác thực được chuyện này chưa?
Vậy biểu đồ Olymp Trade vẫn đúng phải không?

Olymp Trade scam
Lên trên
Senior Member
Senior Member

Trích dẫn vupham1472 Trích dẫn  Trả lờiTrả lời Chuyển liên kết đến bài viết này Ngày viết: 12/Dec/2023 lúc 2:47pm
Hỏi về Olymp Trade. Olymp Trade là gì?
Các bạn cho mình hỏi về sàn Olymp Trade với. Các bạn nghĩ Olymp Trade là gì? Có bạn bảo sàn này trade thời gian cố định. Mình qua website của họ hỏi support thì họ bảo là sàn trade Forex. Vậy sàn Olymp Trade là gì? Sàn giao dịch Forex hay giao dịch thời gian cố định vậy mọi người?

Sàn này có được giấy phép gì không? Olymp Trade lừa đảo nhà giao dịch hay không? Lúc trước mình có nghe qua sàn này mà chưa tìm hiểu kỹ. Giờ mình muốn đầu tư kha khá ở đây nên giờ muốn tìm hiểu thông tin từ mọi người cho chính xác. Các bạn đánh giá sàn Olymp Trade giúp mình với.

Cảm ơn mọi người.

Lên trên
Senior Member
Senior Member

Trích dẫn vupham1472 Trích dẫn  Trả lờiTrả lời Chuyển liên kết đến bài viết này Ngày viết: 12/Dec/2023 lúc 2:41pm

Cảm ơn mọi người.

Lên trên
Senior Member
Senior Member

Trích dẫn vupham1472 Trích dẫn  Trả lờiTrả lời Chuyển liên kết đến bài viết này Ngày viết: 17/Nov/2023 lúc 3:01pm
Biểu đồ Olymp trade khác với những biểu đồ khác?
Biểu đồ Olymp trade khác với những biểu đồ khác? Bữa có anh kia tố như vậy. Mọi người cứ tưởng đây là bằng chứng Olymp Trade làm ảo giá – Olymp Trade lừa đảo. Nhưng có nhiều anh phân tích giống bài viết này.
Muốn xác minh chuyện này một lần cho xong về độ minh bạch của Olymp Trade là gì. Lâu lâu lại thấy có mấy anh nói Olymp trade làm giá Olymp Trade lừa đảo. Mấy ổng kèm luôn cả hình ảnh, biểu đồ kêu là bằng chứng. Không biết là do tôi yếu kém không hiểu hay là bằng chứng của ổng không rõ ràng. Anh em đã từng xác thực được chuyện này chưa?
Vậy biểu đồ Olymp Trade vẫn đúng phải không?

Olymp Trade là gì
Lên trên
Senior Member
Senior Member

Trích dẫn vupham1472 Trích dẫn  Trả lờiTrả lời Chuyển liên kết đến bài viết này Ngày viết: 14/Nov/2023 lúc 2:17pm
Các bạn cho mình hỏi về sàn Olymp Trade với. Các bạn nghĩ Olymp Trade là gì? Có bạn sàn này trade thời gian cố định. Mình qua website của họ hỏi support thì họ bảo là sàn trade Forex. Vậy sàn Olymp Trade là gì? Sàn giao dịch Forex hay giao dịch thời gian cố định vậy mọi người?

Cảm ơn mọi người.

Lên trên
Senior Member
Senior Member

Trích dẫn vupham1472 Trích dẫn  Trả lờiTrả lời Chuyển liên kết đến bài viết này Ngày viết: 14/Nov/2023 lúc 2:03pm

Cảm ơn mọi người.

Lên trên
Senior Member
Senior Member

Trích dẫn vupham1472 Trích dẫn  Trả lờiTrả lời Chuyển liên kết đến bài viết này Ngày viết: 27/Oct/2023 lúc 5:49pm
Cho nên khi trade thua thì tìm điểm xấu của sàn rồi nói nó lừa thì không công bằng. Mình không bênh vực sàn. Mình nghĩ sàn phải phấn đấu nhiều để loại bỏ các lỗi thường gặp. Nhưng là một trader thì tôi sẽ chấp nhận một vài lỗi nhỏ và có thể xảy ra. Nên tôi thường quản lý trước rủi ro đó bằng việc chỉ đi lệnh nhỏ thôi
Olymp Trade là gì

Lên trên
 Trả lời Trả lời Trang  123>

Chuyển đến Tôi có thể làm gì trong diễn đàn ? View Drop Down

Trang này được tạo ra trong 0.094 giây.