DNTD.VN Trang chủ
Diễn đàn Diễn đàn > Trao đổi kinh nghiệm > Chào mừng đến với Forum - Trao đổi kinh nghiệm
  Chủ đề mới Chủ đề mới
  Hỏi/Đáp Hỏi/Đáp  Tìm trên diễn đàn   Lịch sự kiện   Đăng ký Đăng ký  Đăng nhập Đăng nhập

Dùng máy triệt lông panasonic

Trả lời Trả lời
Tác giả
Nội dung
  Chủ đề Tìm kiếm Chủ đề Tìm kiếm  Hỗ trợ Hỗ trợ
shudovn View Drop Down
Newbie
Newbie
Hình đại diện

Gia nhập: 13/Sep/2022
Trạng thái: Ngoại tuyến
  Trích dẫn shudovn Trích dẫn  Trả lờiTrả lời Chuyển liên kết đến bài viết này Chủ đề: Dùng máy triệt lông panasonic
    Ngày viết: 05/Oct/2022 lúc 7:17pm
chẳng phải bị đau rát và cũng ko cần phải bôi gel cầu kỳ trước lúc triệt
Vì là máy triệt tư nhân nên rất tiện dụng, máy sở hữu thể sạc và cầm đi bất kỳ nơi đâu. Bản thân mình tự triệt nên với thể khiến chu đáo sạch sẽ hơn so sở hữu ở spa. Em ngại nhất mẫu khoản cứ định kỳ là phải vác xác tới spa cho ngta triệt ý.
một số điểm mạnh khác của máy triệt lông Panasonic
Đầu máy chia khá rõ ràng ra 3 đầu dùng cho 3 vùng (vùng mặt, vùng bikini và body) khá vệ sinh
Đèn flash tự động chiếu xanh liên tục, ngoài mặt khá chắc tay, dễ thao tác
Máy có 5 chế độ để tuỳ chỉnh( thoạt tiên chưa quen hoặc tiêu dùng vùng da nhạy cảm với thể tiêu dùng level thấp)
Tuổi thọ máy 15 năm
Nhược điểm của máy Panasonic ES WH- 95
Tia sáng lúc chiếu hơi loá mắt(chắc nên đeo kính râm cho an toàn các chị em ạ)
Vì máy sử dụng nhiệt đốt cháy chân lông nên thảng hoặc có mùi khét của lông cháy
1 số lưu ý về máy triệt lông Panasonic ES WH- 95
Máy triệt lông của Nhật này theo thông báo em đọc ở chỉ dẫn thì máy mang cất 15 vạn tia sáng. Một lần sạc đầy pin thì dùng đc 600 lần chiếu sáng.
Về độ lâu mọc lông thì như bình thường em wax hay tẩy thì khoảng 2-3 ngày là lông đã nhú mọc lên rồi. Còn kết hợp sử dụng máy này như em thấy lần đầu khoảng 7-10 ngày mới thấy lông mọc. Càng triệt phổ thông lần thì về sau lông càng mọc chậm hơn ạ
Giá máy triệt lông Pansonic ES WH 95 của Nhật Bản
Vì em đang ở bên Nhật nên em tậu bên này luôn. Giá lúc về Nước Ta của máy triệt lông Panasonic này rơi vào khoảng chừng 7 000 000 VNĐHiện nay em máy này hãng đã dừng phân phối. Hiện hãng đang bán các loại máy khác tương tự như như em này giá cũng như vậy nhau. Dùng được cho vùng lông của nam ( mà những chị em biết lông lá của những anh cứng thế nào rồi đấy ) Nên em nghĩ các máy đời sau của hãng chắc sẽ hiệu suất cao mau lẹ hơn chăng

Hãng đang bán 1 số máy thí dụ như panasonic ES WH 76 em này 30 vạn tia sáng luôn mà giá khoảng hơn 7 000 000 nhưng em này có cắm dây điện lúc chạy. Chẳng phải chiếc sạc pin như máy triệt lông panasonic wh95. Còn máy triệt lông Panasonic es wp81 hiện nó là đời cao nhất giá cũng chát nhất khoảng 15 000 000 VNĐ. Chị em nào cần hỏi gì thì inbox để em trực tiếp giải đáp nha. Ngoài ra nếu như những chị em nào để ý tới máy rửa mặt với thể tham khảo bài viết Review máy rửa mặt Yanman của em.
https://shudo.vn/hang/may-triet-long-panasonic-nhat-ban/

hướng dẫn phương pháp bằng máy triệt lông Panasonic ES WH- 95
Tẩy sạch lông vùng cần triệt (hoặc cạo cũng được nhưng lưu ý đừng cạo ngược chiều lông mọc nha) sau đấy đi máy thôi
Video dưới em có chỉ dẫn bí quyết chạy máy. Đơn thuần lắm nhéhttps://shudo.vn/hang/may-triet-long-panasonic-nhat-ban/
https://shudo.vn/
Lên trên
 Trả lời Trả lời

Chuyển đến Tôi có thể làm gì trong diễn đàn ? View Drop Down

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.