DNTD.VN Trang chủ
Diễn đàn Diễn đàn > Hỗ trợ > Thông tư - Nghị định - Văn bản
  Chủ đề mới Chủ đề mới
  Hỏi/Đáp Hỏi/Đáp  Tìm trên diễn đàn   Lịch sự kiện   Đăng ký Đăng ký  Đăng nhập Đăng nhập

Cách kiếm tiền online (uy tín và bền vững) 2021

Trả lời Trả lời
Tác giả
Nội dung
  Chủ đề Tìm kiếm Chủ đề Tìm kiếm  Hỗ trợ Hỗ trợ
minhdang View Drop Down
Senior Member
Senior Member

Gia nhập: 23/Apr/2021
Trạng thái: Ngoại tuyến
  Trích dẫn minhdang Trích dẫn  Trả lờiTrả lời Chuyển liên kết đến bài viết này Chủ đề: Cách kiếm tiền online (uy tín và bền vững) 2021
    Ngày viết: 10/Jul/2021 lúc 5:49pm

Cách kiếm tiền online (uy tín và bền vững) 2021

khái niệm kiếm tiền online?
Với mình, kiếm tiền online mới nhất 2021 (Gọi tắt là MMO) có khái niệm rất rộng. Nó là bất cứ cách thức mà bạn tận dụng chiếc máy tính có kết nối internet để kiếm tiền.
Kiếm tiền online đang là xu thế hưng thịnh hành khi càng ngày có càng rộng rãi hình thức giúp các bạn ngồi ở nhà nhưng tiền vẫn về đều hàng tháng.
1/ Kiếm tiền bằng ứng dụng điện thoại
nếu các bạn đang sử dụng điện thoại iOS hoặc Android, có thể tậu những áp dụng giúp bạn có thêm thu nhập bằng cách hoàn thành những nhiệm vụ nhỏ như đọc lăng xê, làm điều tra, xem video hoặc mời người mua,...

Điều mình thích: Siêu dễ làm, chỉ cần bước bằng tay trên các áp dụng là xong.

Điểm mình thấy hạn chế: ko kiếm được phổ thông, ko bền, chính yếu thích hợp với các bạn học trò, sinh viên.

2/ Kiếm tiền với Shopee Dropshipping
Shopee Dropshipping là hình thức mà các bạn không cần nhập hàng mà cũng có thể bán được hàng trên Shopee.
bạn sẽ tậu nguồn hàng tốt nhất, triển khai bán hàng, lúc có đơn thì bên nguồn hàng sẽ ship cho các bạn & bạn được lời khoản chênh lệch.
Xem thêm: những đồng tiền ảo tiềm năng
Có phổ biến các bạn đang kiếm $500 - $2000 mỗi tháng dựa vào cách này.

Điều mình thích: Hình thức mới, thời cơ không ít, nguồn hàng & ngóc để làm phổ biến mà không cần vốn.

Điểm mình thấy hạn chế: Đang mùa COVID nên phổ thông nguồn hàng ngon ở TQ về VN vướng mắc.

3/ Kiếm tiền với Lambo
Lambo là 1 nền móng mới hoàn toàn dựa trên mô hình hoạt động của referral marketing. Theo mình đây là 1 hình thức rất dễ để tạo thu nhập.

Vì chưa ra mắt chính thức nên các bạn có thể vào kênh Telegram của mình để nhận cập nhật nhé.
4/ Kiếm tiền với KTcity Affiliate
Xem thêm: white paper là gì
Mình và không ít các bạn khác đang làm hình thức này. bạn sẽ lăng xê những khóa học tại nền móng KTcity để nhận được huê hồng.
Dưới đây là kết quả trong vài tháng của mình:

KTcity là nền tảng học trực tuyến có rất đông (hơn 50,000) thành viên đang học tập. ví như các bạn muốn học về MMO, kinh doanh với số vốn 0đ thì cũng có thể học trên nền móng này nhé, chi phí hơi rẻ.
Ngoài học tập, bạn có thể đăng ký chương trình KTcity Affiliate để tạo thu nhập bằng việc PR các khóa học. hoả hồng ~30% đến 35%, quan trọng là dễ quảng bá.

Điều mình thích: KTcity có khóa học chất lượng, chuyên môn cao, nhu cầu to, huê hồng cao

Điểm mình thấy hạn chế: KTcity phê chuẩn affiliate khá gắt, nếu bạn là người mới thì khó có thể đăng ký

5/ Kiếm tiền với Adflex CPO
AdFlex là một mạng lưới tiếp thị liên kết (affiliate), là nơi gắn kết trung gian giữa dịch vụ sản phẩm và cùng đồng những người kiếm tiền online như các bạn & mình.
bạn có thể kiếm tiền bằng việc quảng bá sản phẩm trên Adflex, huê hồng ~200k đến 400k cho mỗi đơn hàng.
Adflex có rất nhiều sản phẩm thuộc danh mục mỹ phẩm, Thực phẩm chức năng. Mà nhu cầu thị phần này thì rất to nên rộng rãi các bạn kiếm được $1000, $2000/tháng

Điều mình thích: Adflex có hoả hồng cao, có cộng đồng chia sẻ chất lượng, lực lượng tận tình.

Điểm mình thấy hạn chế: Vì quá phổ thông người làm nên khó khăn ngày một gắt gao.

6/ Kiếm tiền với Accesstrade
Accesstrade lại là 1 nền tảng affiliate khác. Theo mình thì đây là nền tảng affiliate lớn nhất Việt Nam với vài trăm chiến dịch, bạn thích chọn sản phẩm hay nhà cung cấp gì để lăng xê đều được.
Vì quá phổ biến chiến dịch nên hoa hồng cũng rất nhiều, 5-6% cũng có mà 20-30% cũng có. ưu việt nhất là các sản phẩm thuộc lĩnh vực nguồn vốn.

Điều mình thích: Accesstrade có một rừng chiến dịch cho các bạn chọn. đều đặn công ty những buổi offline, san sẻ online.

Điểm mình thấy hạn chế: Quá đa dạng chiến dịch rác, hoa hồng thấp. Chiến dịch hoả hồng cao thì lại khó khăn khó làm.

Xem thêm: gem là gì
Lên trên
dungoanh1006 View Drop Down
Newbie
Newbie
Hình đại diện

Gia nhập: 10/Jul/2021
Trạng thái: Ngoại tuyến
  Trích dẫn dungoanh1006 Trích dẫn  Trả lờiTrả lời Chuyển liên kết đến bài viết này Ngày viết: 12/Jul/2021 lúc 8:59pm
Theo kinh nghiệm, thì để đáp ứng việc upload/download file thiết bị cần có đường truyền nhỏ nhất từ 3-4 mbp/s. Từ đó, chúng ta có thể ước lượng được số lượng thiết bị lý tưởng hoặc băng thông lý tưởng sử dụng cho Doanh nghiệp.
Để tham khảo giá chi tiết hơn ACE vui lòng tham khảo: http://taphoa.website/cac-goi-cuoc-internet-danh-cho-doanh-nghiep-vnpt-hcm/
Hồ Quang Dũng
http://taphoa.website/dich-vu-vnpt/
Lên trên
 Trả lời Trả lời

Chuyển đến Tôi có thể làm gì trong diễn đàn ? View Drop Down

Trang này được tạo ra trong 0.078 giây.