DNTD.VN Trang chủ
Diễn đàn Diễn đàn > Trao đổi kinh nghiệm > Giới thiệu các phần mềm hỗ trợ
  Chủ đề mới Chủ đề mới
  Hỏi/Đáp Hỏi/Đáp  Tìm trên diễn đàn   Lịch sự kiện   Đăng ký Đăng ký  Đăng nhập Đăng nhập

Hướng dẫn đăng nhập Olymp Trade việt nam đơn giản

Trả lời Trả lời
Tác giả
Nội dung
  Chủ đề Tìm kiếm Chủ đề Tìm kiếm  Hỗ trợ Hỗ trợ
duyenforex View Drop Down
Senior Member
Senior Member

Gia nhập: 27/Apr/2021
Trạng thái: Ngoại tuyến
  Trích dẫn duyenforex Trích dẫn  Trả lờiTrả lời Chuyển liên kết đến bài viết này Chủ đề: Hướng dẫn đăng nhập Olymp Trade việt nam đơn giản
    Ngày viết: 03/Jun/2021 lúc 8:38am

Thời gian gần đây, Olymp Trade ngày càng trở thành một trong những cái tên rất đỗi quen thuộc đối với các nhà đầu tư trên thế giới và đã có không ít những nhà đầu tư “phất lên” nhờ vào Olymp Trade. Vậy cụ thể bạn có biết Olymp Trade là gì phương thức hoạt động ra sao, cách đăng nhập olymp trade việt nam và cách chơi như thế nào hay chưa? Cùng tìm hiểu qua bài viết sau đây để có được cho mình những thông tin bổ ích nhất nhé!
Hướng dẫn cách chơi và đầu tư Olymp Trade mới nhất
Khi tham gia đầu tư vào sàn giao dịch Olymp Trade thì bạn cần phải thuộc lòng các thao tác sau đây:
Đăng ký tài khoản Olymp Trade
Để có thể tham gia vào sàn giao dịch Olymp Trade thì trước tiên, bạn cần phải có tài khoản của mình tại Olymp Trade. Và để đăng ký tài khoản thành công, bạn cần thực hiện theo những bước sau:
Bước 1: Truy cập vào đường link trang chủ của Olymp Trade rồi tìm kiếm.
Bước 2: Bấm vào nút Đăng ký, sau đó điền đầy đủ những thông tin mà hệ thống yêu cầu như email, mật khẩu, loại tiền giao dịch… để đăng ký tài khoản.

Bước 3: Sau khi hoàn thành Bước 2, hệ thống sẽ tự động gửi đến cho bạn thông tin xác nhận. Việc của bạn sẽ là truy cập vào địa chỉ email vừa đăng ký để tiến hành xác nhận tài khoản.
Hoàn thành xong Bước thứ 3 là bạn đã đăng ký thành công tài khoản của mình tại sàn giao dịch Olymp Trade rồi.
Xem thêm:

Hướng dẫn sử dụng Olymp Trade
Khi sử dụng Olymp Trade bạn cần phải thực hiện tuần tự theo những bước sau:
Bước 1: Đăng nhập vào tài khoản Olymp Trade của mình bằng email và mật khẩu đã đăng ký từ trước.
Bước 2: Nhấn vào nút “Bắt đầu giao dịch”, bạn sẽ thấy nhìn thấy giao diện như hình bên dưới trên màn hình.
Bước 3: Lúc này, tài khoản mẫu của bạn sẽ được tặng 10.000.000 VNĐ để bắt đầu chơi thử và làm quen. Khi đã quá am hiểu luật chơi và muốn tham gia thực sự thì bạn hãy click vào “Tài khoản hoạt động” để chính thức tham gia đầu tư vào sàn giao dịch Olymp Trade.
Cùng tìm hiểu thêm thông tin sàn forex uy tín để có thể đầu tư Forex một cách an toàn và hiệu quả nhất.
Lời kết
Trên đây là bài viết Sàn Olymp Trade là gì? Hướng dẫn đăng ký và đầu tư Olymp Trade 2020, hi vọng sẽ cung cấp cho bạn những thông tin hữu ích, chúc các bạn thành công!

Lên trên
 Trả lời Trả lời

Chuyển đến Tôi có thể làm gì trong diễn đàn ? View Drop Down

Trang này được tạo ra trong 0.092 giây.