DNTD.VN Trang chủ
Diễn đàn Diễn đàn > Trao đổi kinh nghiệm > Giới thiệu các phần mềm hỗ trợ
  Chủ đề mới Chủ đề mới
  Hỏi/Đáp Hỏi/Đáp  Tìm trên diễn đàn   Lịch sự kiện   Đăng ký Đăng ký  Đăng nhập Đăng nhập

các loại phí giao dịch trên Fiahub, sàn mua bán Bi

Trả lời Trả lời
Tác giả
Nội dung
  Chủ đề Tìm kiếm Chủ đề Tìm kiếm  Hỗ trợ Hỗ trợ
lynlyn View Drop Down
Groupie
Groupie

Gia nhập: 31/Oct/2020
Trạng thái: Ngoại tuyến
  Trích dẫn lynlyn Trích dẫn  Trả lờiTrả lời Chuyển liên kết đến bài viết này Chủ đề: các loại phí giao dịch trên Fiahub, sàn mua bán Bi
    Ngày viết: 02/Dec/2020 lúc 10:33am
Chào các bạn!

Trước đây, để sắm bán Bitcoin & ETH ra VNĐ thì chúng ta chỉ có lựa chọn duy nhất là bán trên Remitano. Nhưng bây giờ có khá phổ quát Sàn tìm bán Bitcoin & ETH đã hỗ trợ VNĐ. Có thể kể tới một vài cái tên như Santienao.com, Aliniex, Diginet… tuy nhiên, những sàn này vẫn chưa làm mình hài lòng vì rộng rãi nhước điểm. Chỉ duy nhất có sàn giao dịch Fiahub là làm mình nhận thấy ham thích và tin tưởng. Vậy lý do gì khiến mình ham thích và chuyển phần nhiều giao dịch tậu bán Bitcoin của mình lên đây?

phí giao dịch trên fiahub

Ưu điểm yếu của Fiahub là gì?
Tỷ giá Bitcoin & ETH hơi ổn, tương đương với Remitano.

không bị trường hợp hủy lệnh, đã giao dịch là khớp lệnh luôn.

không bị quá vận chuyển, cũng có thể một phần là do lượng các bạn chưa phổ quát.

tương trợ nhiều nhà băng không giống nhau

hỗ trợ chóng vánh, hữu hiệu

Hiện tại, chỉ hỗ trợ 2 cặp là Bitcoin & ETH

Phí đàm phán rẻ, có thể đề cập là rẻ nhất trên các sàn sắm bán bằng VNĐ hiện nay. Mình sẽ đề cập kĩ về phần phí ở mục dưới nhé.

Phí đàm phán trên sàn Fiahub
Phí nạp tiền vào Fiahub
thường nhật, những sàn tiền ảo uy tín khác như Remitano chả hạn, thì lúc các bạn nạp tiền hoặc coin vào sàn cũng bị thu phí. Nhưng trên sàn Fiahub này thì các bạn sẽ hoàn toàn được miễn phí nhé, bạn chỉ phải trả tiền phí cho Blockchain thôi. Thí dụ như các bạn nạp 1 BTC vào thì sẽ có đủ 1 BTC trong account của các bạn trên Fiahub.

Phí thương lượng Fiahub
bình thường, ví như các bạn đàm phán thì phí sẽ là 0.5%, tuy nhiên ví như đăng ký theo link giới thiệu của mình thì sẽ chỉ còn 0.4% mà thôi. Khi mà đó lượng BTC nhỏ nhất các bạn có thể thương lượng chỉ là 0.0001 BTC, trong khi ấy bên Remitano là 0.01BTC cơ.

phí giao dịch fiahub

Phí rút tiền từ Fiahub
Phí rút tiền trong khoảng Fiahub đặc biệt là rất rẻ, chắc ko sàn nào rẻ bằng. Như mình thử rút 1 BTC thì phí đơn thuần là 443 SAT. Chắc khó sàn nào cạnh tranh được với Fiahub về khoản này.

Không chỉ thế, khi bạn rút VNĐ về thì cũng sẽ được miễn phí luôn. Các sàn dị kì sẽ thu 7.700đ phí rút về VCB

phí rút tiền fiahub

Chính vì các lý Chính vì vậy khiến cho mình thích sử dụng sàn Fiahub để có thể mua bán tiếp thị liên kết Bitcoin và ETH bằng VNĐ. Còn bạn thích sử dụng và tin dùng sàn giao dịch nào nhất xin hãy san sớt phía dưới nhé.

đọc thêm tại thông báo về tiền ảo tại https://santienaototnhat.com/san-giao-dich-fiahub-la-gi-huong-dan-tao-tai-khoan-san-fiahub/
Lên trên
 Trả lời Trả lời

Chuyển đến Tôi có thể làm gì trong diễn đàn ? View Drop Down

Trang này được tạo ra trong 0.250 giây.