DNTD.VN Trang chủ
Diễn đàn Diễn đàn > Trao đổi kinh nghiệm > Chào mừng đến với Forum - Trao đổi kinh nghiệm
  Chủ đề mới Chủ đề mới
  Hỏi/Đáp Hỏi/Đáp  Tìm trên diễn đàn   Lịch sự kiện   Đăng ký Đăng ký  Đăng nhập Đăng nhập

Cách mở tài khoản sàn exness chi tiết và đơn giản

Trả lời Trả lời
Tác giả
Nội dung
  Chủ đề Tìm kiếm Chủ đề Tìm kiếm  Hỗ trợ Hỗ trợ
huynhanan View Drop Down
Newbie
Newbie
Hình đại diện

Gia nhập: 03/Dec/2021
Trạng thái: Ngoại tuyến
  Trích dẫn huynhanan Trích dẫn  Trả lờiTrả lời Chuyển liên kết đến bài viết này Chủ đề: Cách mở tài khoản sàn exness chi tiết và đơn giản
    Ngày viết: 14/Dec/2021 lúc 4:29pm
Hôm nay, tôi sẽ giới thiệu chi tiết cách mở tài khoản sàn Exness. Hiện tại, Exness đã thay đổi phương thức mở tài khoản, và các hướng dẫn đăng ký exness cũ không còn được áp dụng nữa. Vì vậy hướng dẫn mở tài khoản ở sàn forex tốt nhất này sẽ giúp bạn mở tài khoản một cách nhanh chóng và dễ dàng.

Mở tài khoản đã đăng ký

Đầu tiên, nhấp vào liên kết trang chủ Exness. Bạn click vào phần "Start Now" như hình tròn đỏ ở hình trên sẽ xuất hiện hộp thông báo. Bạn sẽ chọn nhập các thông tin cần thiết: quốc gia, email của bạn và nhập mật khẩu (dùng để đăng nhập vào tài khoản sau này). Sau khi nhập đầy đủ thông tin, nhấn "Tiếp tục". Sẽ chuyển sang trang quản lý.
Bạn có thể có nhiều tùy chọn loại tài khoản bằng cách nhấn "Mở tài khoản mới". Theo nhu cầu của bạn, bạn có thể chọn loại tài khoản phù hợp. Hướng dẫn ở đây chọn loại tài khoản tiêu chuẩn "Standard".
Vui lòng chọn phần tiêu chuẩn, không chọn phần xu tiêu chuẩn thì nó sẽ là tài khoản Standard Cent (1 $ USD = 100 Cent). Nhấp vào "Mở Tài khoản Chuẩn" và một hướng dẫn sẽ xuất hiện. Bạn chọn "Mở tài khoản thật" và nó sẽ vào bước tiếp theo.
Bạn chọn "tài khoản thực", nền tảng phổ biến nhất là "MT4", hoặc nếu bạn đã quen với nền tảng "MT5", bạn có thể chọn "MT5". Mật khẩu phải có 8 ký tự. Và nó phải bắt đầu bằng một chữ cái viết hoa. Sau đó, hãy nhấp vào "Tạo tài khoản".

Xác nhận số điện thoại

Bây giờ, ta sẽ bước vào bước đăng ký và xác nhận số điện thoại đã đăng ký. Nhấp vào Trở thành nhà giao dịch thực sự trong khu vực cá nhân của bạn và bạn sẽ thấy số điện thoại của mình.
Nhập số điện thoại của bạn và nhấp vào "Gửi mã". Sau đó nhập mã xác minh được gửi đến điện thoại di động đã đăng ký của bạn và nhấn "Tiếp tục". Vui lòng nhập thông tin về bản thân vào phần thông tin cá nhân và nhấn Tiếp theo
Bạn có thể nhấp vào "Hoàn tất xác minh" để hoàn tất các thủ tục tiếp theo để gửi và rút tiền không giới hạn.

Xác nhận thông tin cá nhân

Đến đây, bạn đã hoàn thành việc đăng ký tài khoản và có thể nạp tới 2000 $.
Vui lòng thực hiện bước cuối cùng của hướng dẫn mở tài khoản giao dịch Exness. Bây giờ chúng ta sẽ tải ID lên để hoàn tất bước xác minh tài liệu. Với exness, bạn chỉ cần sử dụng ID của mình để hoàn thành xác minh ID và địa chỉ (tức là exness cho phép bạn sử dụng ID để xác nhận ID và dùng nó để xác nhận địa chỉ của bạn).
Chuẩn bị sẵn sàng để chụp 2 mặt của CMND, nhớ là ảnh phải rõ nét, nhìn rõ 4 góc của CMND, cố gắng chụp, sao cho CMND nằm trong ảnh.
Đây là phần kết của hướng dẫn cách mở tài khoản sàn exness, và tôi chúc các bạn thành công và may mắn. Nếu bạn có bất kỳ ý kiến ​​nào về bài viết, hãy đánh giá Exness và để lại trong khu vực bình luận.
Lên trên
 Trả lời Trả lời

Chuyển đến Tôi có thể làm gì trong diễn đàn ? View Drop Down

Trang này được tạo ra trong 0.092 giây.